Máy kiểm tra cáp quang Senter ST3304 (Singlemode 1625/1310/1550nm,60km)

Mã sản phẩm: ST3304

Vui lòng gọi


- Wechat, Zalo, Viber: 0937819999
- Wechat, Zalo, Viber: 0906066620


Bảo hành:12 thángVận chuyển miễn phí nội thành Hà Nội


Hãng sản xuất: Senter
Xuất xứ: Thượng Hải-China
Model: ST3304
Khoảng cách đo: 0-60km
Bước sóng: 1625nm (lựa chon mua thêm1310nm/1550nm)
Độ chính xác: ±2 m
Đơn vị đo: m
Chuẩn đầu nối; FC-PC
Đèn soi quang : 650 nm(lựa chọn mua thêm)
Nhiệt độ hoạt động: -5 to 40°C
Độ ẩm: 0 to 85% RH
Nguồn: 3 x AAA 4,5V Pin 5000 kết quả đo
Kích thước trọng lương: D×W×H: 190*100*50mm  450g
Cung cấp bao gồm : máy chính ,hướng dẫn sử dụng,túi đựng